20 ธ.ค. โรงเรียนบ้านแม่จัน (เชียงแสนประชานุสาสน์) เป็นสถานที่การแข่งขัน “งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา” ปีการศึกษา 2565 เมื่อวันที่ 15-16 ธันวาคม พ.ศ.2565 โดยนายวิเศษ เชยกระรินทร์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาเชียงราย เขต 3 เป็นผู้กล่าวเปิดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่การศึกษา พร้อมทั้งเยี่ยมชมและให้กำลังใจแก่คณะกรรมการการตัดสินและนักเรียนผู้เข้าแข่งขัน ณ ห้องแข่งขันต่าง ๆ ในโรงเรียนบ้านแม่จัน (เชียงแสนประชานุสาสน์) Post Author: PR baanmaechan
29 ก.ค. เนื่องในวันเฉลิมพระชนพรรษาพระะบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ขอพระองค์ทรงพระเจริญ 28 กรกฎาคม 2566 ...
07 ก.ค. Application ThaiD มหาดไทย เปิดตัวแอปพลิเคชัน “ThaID” หรือ “ไทยดี” มหาดไทย เปิดตัวแอปพลิเคชัน “ThaID” หรือ...
11 มิ.ย. ดประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 8 มิถุนายน 2566 โรงเรียนบ้านแม่จัน (เชียงแสนประชานุสาสน์)...
11 มิ.ย. โรงเรียนบ้านแม่จัน (เชียงแสนประชานุสาสน์) จัดกิจกรรมพิธีไหว้ครู ประจำปีการศึกษา 2566 เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 8 มิถุนายน 2566 ณ หอประชุมราชพฤกษ์ ...
11 มิ.ย. กิจกรรมการถวายพระพรวันคล้ายวันพระราชสมภพของสมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ...